Jump to content
UnrealPB

กิจกรรม ชวนเพื่อนเข้าแคลน

Recommended Posts

กิจกรรม ชวนเพื่อนเข้าแคลน

แค่มีผู้เล่นในแคลน 10  คนขึ้นไป ออนไลน์พร้อมกัน แล้วถ่ายรูปโพสในบอร์ดนี้
ทุกไอดีรับรางวัลทันที ลูกแคลน 5000 cash  หัวแคลนรับ 10000 cash

แต่ไอดีที่เข้าร่วมแคลนต้องเป็นไอดีใหม่ ที่สมัครหลังวันนี้นะครับ
ยกเว้นหัวแคลน เป็นไอดีเก่าได้ครับ
ไอดีที่เข้ารว่มแคลนต้องเป็นไอดีใหม่เท่านั้น จะยศเท่าไหร่ก็ได้
หากโพสเพื่อรับรางวัลแล้วผมตรวจสอบแล้วไอดีลูกแคลนเป็นไอดีเก่า
ผมแบนเลขเครื่องหัวแคลนทันทีครับ

หมดเวลากิจกรรมโปรโมทย์ 09/05/2560 18.00น.
คัดเลือกและมอบรางวัล 10/05/2560 22.00น.

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now

• Create New...