Jump to content
jame

แจ้งบัคเรื่องการเก็บปืนครับ

Recommended Posts

เวลาโยนปืนทิ้งไว้สักพัก (ไม่แน่ใจเหมือนกันว่ากี่วินาที แต่ไม่ถึงนาที) ก็จะเก็บปืนที่โยนไว้ไม่ได้แล้วอะครับ
หรือ เวลาจะเก็บปืนของศัตรู (มีไอเทม Get Dropped Weapon) ก็จะเก็บไม่ได้อะครับ
PointBlank_20170508_002035.thumb.jpg.f3ffe3e649edad720471a3fccc0a013d.jpg

ผมทดสอบแล้วปกติครับ

1.ปืนเมื่อโยนลงพื้น 10 วิจะหายไปครับ เหมือนเซิฟจริง

2.มีไอเทมเก็บอาวุธศัตรู ผมลองแล้วเก็บได้ครับ เรากด G  โยนปืนเราทิ้งแล้วเดินผ่าน ปืนศัตรู ก็เก็บได้ครับ

• Create New...