Jump to content
UnrealPB

กิจกรรม ปลดแบนฟรี

Recommended Posts

ตั้งแต่ 21 กพ 2562 เป็นต้นไป
เปิดโอกาสให้ผู้เล่นที่กลับตัวเป็นคนดี
โดยสารภาพความผิด ตามความจริงที่ตัวเองทำผิดแล้ว โดนแบน

ทีมงานจะปลดแบนให้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย
ตั้งแต่ วันนี้ ถึง 28 กพ  นี้ เท่านั้น

โดยโพสสารภาพความผิดใต้ บอร์ดนี้ เท่านั้น

• Like 2

ผมให้รหัสคนอื่นเล่นครับ.ที่หลังผมจะไม่ให้รหัสใครเล่นอีกแล้วครับ

ไอดี pran_love_koo

ชื่อตัวละคร ⊙มิกกี้มินิ10PM

สารภาพผิดเรื่องที่ผมด่าแอดภัทรครับ ขอโทดที่ด่าแอดนะครับ id.iceloveice #เลขเครื่องก้อโดนครับ ชื่อตัวละคร 4rmando

เล่นมาโครครับเลยโดนแบน และขอโทษที่ใช้ครับ  โดนแบนเครื่องด้วยครับ

ตัว YunniiGG 

Id nameone1344

เลขการแบน 11765

ขอบคุณครับที่จัดกิจกรรมนี้ขึ้น สัญญาว่าถ้าได้ปลดจะเล่นแบบไม่โกงแล้วครับ

Edited by jaydai

ไอดี asd14755003

ผมผิดไปเเล้วครับผมเคยใช้โปรผมเเค่อยากจะรู้ว่าเซิฟนี้มันเเบนจริงมั้ยเเต่สุดท้ายเล่นไม่ถึง20นาทีโดนเเบนเลยระบบกันดปรสุดยอดมากครับเซิฟนี้ระบบกันโปรโหดกว่าเซิฟอื่นอีกครับ

ขอบคุณครับที่จัดกิจกรรมนี้ขึ้น สัญญาว่าถ้าได้ปลดจะเล่นแบบไม่โกงแล้วครับ

Edited by keen1

ผมใช้ฅโปรแกรมเพิ่ม FPS หรือโปรแกรม HiAlgo Boost นั้นเองครับแอดไม่เชื่อก็ได้คับแต่ผมไม่เคยโปรเลยคับผมเติมไป 150 เล่นได้ 2ชม.เอง ผมขอสัญญาว่าจะไม่โปรมาโครหรือใช้โปรแกรมแปลอีกแล้วคับผมขอให้แอดปลด เลขเครื่องกับรหัสได้ไหมคับ

ID:ford147ses2

ชื่อตัวละคร:อย่ามาดม

ผมโดนแบน มาโครครับ ขอโทดที่โกงคนอื่นครับแอด ผมจะปรับตัวให้ดี และไม่เล่นโปรแกรมช่วยเล่นอีกแล้วครับ

ชื่อ. Marshi

IPเลขเครื่อง. 11771

ถ้าแอดแก้แล้วผมก้ขอโทดน้ะครับ 

ขอบคุณครับ 

On 21/2/2562 at 1 นาฬิกา 52 นาที, plamei said:

ผมให้รหัสคนอื่นเล่นครับ.ที่หลังผมจะไม่ให้รหัสใครเล่นอีกแล้วครับ

ID pran_love_koo

ชื่อตัวละคร ⊙มิกกี้มินิ10PM

On 20/2/2562 at 23 นาฬิกา 30 นาที, UnrealPB said:

ชื่อ R2222

เลขเเบน 5119 

โดนเเบนเเบบงงครับผมกลับมาเล่นเเล้วถุกเเบนเเบบงง ตรวจสอบได้ครับ

Edited by leklek

ผมเอารหัสไปด่าคนอื่นจนไม่ได้คำนึงถึงผลที่ตามมาและผมจะไม่ทำอีกครับ

krk28930

เลขแบนเครื่อง 8982

ชื่อ ทอยำรหนพ

Edited by SpaGa

15 minutes ago, SpaGa said:

ผมเอารหัสไปด่าคนอื่นจนไม่ได้คำนึงถึงผลที่ตามมาและผมจะไม่ทำอีกครับ

krk28930

เลขแบนเครื่อง 8982

ชื่อ ทอยำหยนพะ

On 20/2/2562 at 23 นาฬิกา 30 นาที, UnrealPB said:

เปิดโอกาสให้ผู้เล่นที่กลับตัวเป็นคนดี
โดยสารภาพความผิด ตามความจริงที่ตัวเองทำผิดแล้ว โดนแบน

ทีมงานจะปลดแบนให้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย
ตั้งแต่ วันนี้ ถึง 28 กพ  นี้ เท่านั้น

โดยโพสสารภาพความผิดใต้ บอร์ดนี้ เท่านั้น

ผมขอโทษผมที่เกรียนด่าแอด และ CE ที่ผมด่าเซิฟกากเซิฟไม่ได้กากเหมือนที่ผมด่า ผมเกรียนเองที่ไปด่าเซิฟ

ผมขอโอกาสครั้งเดียว และ สัญญาว่าจะไม่เกรียนอีกแล้วครับผม

BanID: 12208

[ถ้าแอดไม่ปลดให้ก็ไม่เป็นไรครับ ผมยอมรับสิ่งที่ก่อขึ้น]

ไม่ด้ายเข้าเกมนานรหัสจำได้แต่เข้าไม่ได้

id xp222

ชื่อ มือปืนรับจ้าง

คือหนูบัคด่านเอ้าโพสอ่ะค่ะ คือหนูเพิ่งกลับมาเล่นเลยลืมว่าบัคไม่ได้อ่ะค่ะ แล้วมีคนบอกว่าแจ้งแล้ว แต่ไม่รู้จะโดนแบนตอนไหน ถ้าทีมงานแบนโปรดแก้ให้ด้วยนะคะ หนูไม่รู้จริงๆค่ะ เติมไปเยอะมาก ID:nalovepr33

ชื่อตัวละคร :ทีมJานจัJไร

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now

• Create New...