Jump to content
g0ujp1

แจ้งบัค

Recommended Posts

1.ปัญหาอย่างแรกคือ การเล่นเดทแมท8-8ฝั่งแดงและฝั่งโจรเวลาเจอกันแล้วยิงจะรุ้สึกเซิฟกระตุกมากยิงกันไม่ค่อยได้เลยผมถามมาจากเด็กในแคลนและส่วนมากเด็กในแคลนผมไม่มีใครกล้าเล่นเดทแมท8-8เลยเพราะกะตุกจนปืนยิงไม่ได้เลยครับ  2.อย่างที่เกี่ยวกับ "หน้ากากต่างๆในเกม" หน้ากากในเกมบวกแค่ damage แต่ไม่เพิ่มdefenceเลยคับ เวลาโดนยิงหัวแล้วไม่ได้ช่วยป้องกัน ใส่ไปเพื้อความเท่ ความเก๋า เวลาเจอกันแล้วยิงหัวถ้าโดนหัวคือแตกเลยคับ ไม่ต้องถามว่าหน้ากากจะป้องกันไหม บอกเลยไม่มีส่วนในการป้องกันเลย 3.เซิฟชอบกระตุกอะคับชวยเเก่ใขหน่อย 4เวลาชื่อปืนขออย่าไห้มีปืนปักนะคับ  ฝากแอดด้วยนะคับ

Edited by g0ujp1

• Create New...