Jump to content
UnrealPB

กิจกรรม ปลดแบน

Recommended Posts

กิจกรรม ปลดแบน
เฉพาะผู้ที่โดนแบนก่อนวันที่ 3 พฤษภาคม เท่านั้นนะครับ
เลขแบนต้องไม่เกิน700เท่านั้น
หากเกิน 700 จะปลดแค่เลขเครื่องเท่านั้น

ลองใช้โปรแล้วโดนแบน เปิดโอกาสให้กลับตัวมาเล่นใหม่
ต้องเติมเงินเพื่อปลดนะครับ แต่ไม่เติมฟรีครับ เติมแล้วได้ CASH  ด้วยครับ
ค่าปลด 50 ทรู ได้ 10,000CASH และปืน AUG A3 ONGAME 3วัน (AUGส้ม ปืนนี้ไม่มีวางขายครับ)
หากไม่เอาปืนก็ได้แคช 20,000 ครับ

ติดต่อ ปลดแบนที่ LIVECHAT หน้าเวบไซค์
UNREALPB.COM
ปลดแบนแค่ไอดีที่กลับตัวแล้วเท่านั้น

บางเลขแบนไม่ปลดครับ เช่น 472 , 103

• Like 1

ผมโดนแบนครับ โปรไม่เล่น มาโครไม่เล่น เล่นฝีมือ ตอนแรกเล่นอยู่เชิฟค้างออกเข้าไหม่ โดนแบนเฉย บอกหน่อยเป้นเพราะอาไร

พี่ครับผมโดนเเบนอะ ปลอ เเบนให้ใด้ปะครับ ผมโปรอะ ท่าปลอโดนให้ผมผมจะไม่โปรไม่มาโคเเล้วครับ

23 hours ago, ปอนกี้ said:

ผมโดนแบนครับ โปรไม่เล่น มาโครไม่เล่น เล่นฝีมือ ตอนแรกเล่นอยู่เชิฟค้างออกเข้าไหม่ โดนแบนเฉย บอกหน่อยเป้นเพราะอาไร

พี่ครับผมโดนแบน ไม่เล่นโปร ไม่มาโคร แต่ผมฟลัด ชื่อในเกมส์ VCAST เลขโดนแบน 1936 ช่วยปลดผมทีครับ

• Like 1

แอดผมกลับจะไม่เล่นโปรแล้วคับผมยอมรับว่าผมเล่นโปรจิงๆคับแต่แอดปลดแบนให้เถอะนะคับ ตัวผมชื่อ Talasza1 เลขการแบน 2851

• Like 1

4 minutes ago, talasz said:

แอดผมกลับใจ

จะไม่เล่นโปรแล้วคับผมยอมรับว่าผมเล่นโปรจิงๆคับแต่แอดปลดแบนให้เถอะนะคับ แล้วตั้งแค่ผมโดนแบนแล้วไม่ได้เล่นมันเหมือนขาดไรไปบางอย่างคับผมสัญญาคับว่าจะไม่เล่นโปรอีกเเล้วคับ ตัวผมชื่อ Talasza1 เลขการแบน 2851

Edited by talasz
  • Like 1

อยู่ดีๆผมก็หลุดอุตส่าเติมไปตั้ง500ทรูไม่ได้เล่นโปรไม่มาโครครับผมสามบานเลยเวลาผมจะเข้าเกมผมพิมรหัสถูกแต่มันขึ้นว่าผมเขียนผิด

แอดค้าบผมทดสอบมาโครแชทเช่นกดALTเลข12345ที่ตั้งไว้แล้วมันจะเป็นตัวหนักสือผมไปทดสอบเฉยๆว่าใช้ได้จริงมั้ยโดนแบนค้าบแก้ให้หน่อยค้าบเลขที่โดนแบน4845เด๋วผมจะเติมให้ค้าบ50ทร

แอดคับ ผมยอมรับคับว่าผมโปรหลายวันที่ผ่านมามันแบบไม่ได้เจอๆเพื่อนๆในเกมคับ ผมขอโทษคับที่โปรผมขอโทษแอดด้วนนะคับช่วยปลดชื่อ  sfrwefds เลขโดนแบน5252

2 minutes ago, GodFla said:

แอดคับ ผมยอมรับคับว่าผมโปรหลายวันที่ผ่านมามันแบบไม่ได้เจอๆเพื่อนๆในเกมคับ ผมขอโทษคับที่โปรผมขอโทษแอดด้วนนะคับช่วยปลดชื่อ  sfrwefds เลขโดนแบน5252   ผมกลับใจคับ

แอดครับ น้องผมมันเล่นแล้ววันเปิดเซิฟจริงมาน้องผมได้เติมไป 50 ทรู (วันที่ยังไม่เปิดเซิฟจริง) แล้วมันร้อนมันก็เลยด่า GM แล้วก็โดนแบน เลขที่คอม (153) ครับ:((ขอโทษด้วยครับ)

จีคับบบ อยาก ทราบสาเหตุ การโดนแบน เลขเครื่อง 5846

ตัวละคร ชื่อ พี่นา02    งงง เลยๆ   โปรก้อไม่ได้เล่น  ยังจะโดนแบนเลขเครื่อง อีก หราาคับบบบ 

• Create New...