Jump to content
OPSKIL

แอด ภัทร ครับ ตอนนี้ผม Render File ไม่ผ่านเรื่องทำเงินติดลบครับ

Recommended Posts

ผมยอมรับผิดเรื่องบัค POINT จริงๆครับ แต่ผมพยายาม Render File เเล้วมันพังบ้าง ไม่ผ่านบ้าง ผมว่าจะทำให้แอดภัทรดูผ่าน Youtube(Private) แต่ Render Video ไม่ผ่านจริงๆ เลยอยากให้แอดเข้าใจหน่อยครับ แต่ถ้าเป็นไปได้ผมอยากให้แอดตอบ Email มาหน่อยอ่ะครับ [email protected] หรือคุยผ่านเฟสบุ๊กก็ได้ครับ เรื่อง บัคPoint ผมไม่อยากให้คนที่ไม่รู้ทำอ่ะครับ UnrealPB name:TeeMETA 
แอดช่วยปลดเเบน IP เครื่องหน่อยได้ไหมครับ

Edited by OPSKIL

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now

• Create New...