Jump to content
Tine

ทำไมรัศมีระเบิดแคบจังเลย และการเล่นอื่นๆ

Recommended Posts

ผมสงสัยตอนที่ผมมาเล่นครั้งแรกๆ ระเบิดมือ กับระเบิดเคลมอร์  ระเบิดแคบมากๆ ขนาดอยู่ใกล้ 2-3 เมตรกลับไม่โดนเลย (ยังไม่ได้ใช้ฉายา)

ยังมีหลายเรื่องที่ผมยังคาใจ  เวลาเล่นมันมีดีเลย์อืดๆอยู่ ไหนจะเรื่องของอาวุธที่ไม่น่าจะอยู่กลับเป็นว่ามีอยู่จริงๆ เช่นมีดยิง สุ่มมาจากไหนไม่รู้ ได้มากี่วัน

ลูกซองคนเล่นไวยังกะมาโคร ขนาดยศแรกก็เปิดยิงแม่นทุกนัด งงมาก ยิงโดนมีดยิงผมต้องออกไปเล่นห้องอื่น >:(

ต้องเข้าใจผมหน่อยวา ผมไม่ได้เชิฟจริงเล่นมา 4 กว่าปีแล้วเท่าที่จำความได้ ฝีมืออาจหายไปบ้าง ไม่บอกสาเหตุว่าทำไมเลิกเล่น 

Edited by Tine

• Create New...