Jump to content

Recommended Posts

#หัวข้อเรื่อง #สมัครงาน #ใบสมัครงาน

รับสมัครทีมงานออกแบบลายปืน PB 
คุณสมบัติ
1.มีหัวทางด้านออกแบบ
2.เก่ง photoshop
3.มีความรู้พื้นฐานการออกแบบลายปืน PB (ผมไม่ว่างสอนทีละขั้นตอน)
4.มีคอมเป็นของตัวเอง
5.คุยงานเป็น
ค่าแรง
รายเดือน 5000-12000 บาท
รับงานตามผลงาน กระบอกละ 150-500 แล้วแต่ลาย

#สนใจโพสเฟสพร้อมเล่ารายละเอียดของตัวเองไว้เลยครับผมจะติดต่อไปครับ

===============================
#ลายละเอียดเบื้องต้น

ชื่อเล่น (ปลาย) 
อายุ 22
ผมสนใจเป็นพนักงานฝ่ายออกแบบ Designer Department.
ประสบการณ์ : เคยเป็นทีมงานฝ่ายออกแบบระบบเกมส์ และ ออกแบบอาวุธเสื้อผ้าหน้าทรงผม และเอฟเฟค (ขั้นสูง) เป็นต้น
ความรู้พื้นฐานการออกแบบลายปืนของเกมส์ PB : ตอนนี้ผมยังไม่รู้ลากฐานของระบบ เช่น Item manager นี้เป็นไฟล์ภาพ อะไร เช่น DDS,PNG,DOX ถ้ามีตัวอย่างรึไฟล์ต้นฉบับ ผมสามารถเอาไปต่อยอดได้

ลายละเอียดอื่นๆ ผมขอให้ผู้เกี่ยวข้องมาสอบถามใน PM ผมอีกทีนะครับ

#บางอย่างผมอาจอ่อนประสบการณ์ถ้ามีการชี้แนะรึให้คำแนะนำผมจะเป็นพระคุณอย่างมาก
สุดท้ายผมหวังว่าจะได้เป็นเพื่อนกับทีมงานทุกคนครับ

เฟสติดต่อ : Peerapol Pualrapa

• Create New...